• የምርት_ባነር_01

ምርቶች

4GE+1POTS+USB+WIFI6 AX3000 ONU/ONT LM241UW6

ቁልፍ ባህሪያት:

● ባለሁለት ሁነታ (GPON/EPON)

● ራውተር ሁነታ (ስታቲክ IP/DHCP/PPPoE) እና ድልድይ ሁነታ

● ፍጥነት እስከ 3000Mbps 802.11b/g/n/ac/ax WiFi

● SIPን ይደግፉ፣ በርካታ የቪኦአይፒ ተጨማሪ አገልግሎቶች

● የሚሞት ጋዝ ተግባር(የኃይል ማጥፋት ማንቂያ)

● በርካታ የአስተዳደር ዘዴዎች፡ Telnet፣ Web፣ SNMP፣ OAM፣ TR069


የምርት ባህሪያት

ፓራሜትሮች

የምርት መለያዎች

የምርት ባህሪያት

LM241UW6 GPONን፣ ማዘዋወርን፣ መቀየርን፣ ደህንነትን፣ WiFi6 (802.11 a/b/g/n/ac/ax)ን፣ VoIPን፣ እና USB ተግባራትን ያዋህዳል፣ እና የደህንነት አስተዳደርን፣ የይዘት ማጣሪያን፣ እና WEB ግራፊክስ አስተዳደርን፣ OAM/OMCI እና TR069ን ይደግፋል። የአውታረ መረብ አስተዳደር ተጠቃሚዎችን እያረካ፣ መሰረታዊ የብሮድባንድ የኢንተርኔት አገልግሎት።የአውታረ መረብ አስተዳዳሪዎችን የአውታረ መረብ አስተዳደር እና ጥገናን በእጅጉ የሚያመቻች ተግባር።

ከመደበኛው OMCI ትርጉም እና ከቻይና ሞባይል ኢንተለጀንት የቤት መግቢያ በር መስፈርት ጋር የሚስማማ፣ LM241UW6 GPON ONT በሩቅ በኩል የሚተዳደር ሲሆን ቁጥጥር፣ ክትትል እና ጥገናን ጨምሮ ሙሉ የ FCAPS ተግባራትን ይደግፋል።


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • የሃርድዌር ዝርዝር መግለጫ
    ኤን.ኤን.አይ GPON/EPON
    UNI 4 x GE(LAN)+ 1 x POTS + 2 x USB + WiFi6(11ax)
    PON በይነገጽ መደበኛ ITU-T G.984(GPON) IEEE802.3ah(EPON)
    የጨረር ፋይበር አያያዥ SC/UPC ወይም SC/APC
    የሚሰራ የሞገድ ርዝመት(nm) TX1310፣ RX1490
    የኃይል ማስተላለፊያ (ዲቢኤም) 0 ~ +4
    ስሜታዊነት (ዲቢኤም) መቀበል ≤ -27(EPON)፣ ≤ -28(GPON)
    የበይነመረብ በይነገጽ 10/100/1000ሚ (4 LAN)ራስ-ድርድር, ግማሽ duplex / ሙሉ duplex
    POTS በይነገጽ RJ11ITU-T G.729/G.722/G.711a/G.711
    የዩኤስቢ በይነገጽ 1 x USB3.0 ወይም USB2.01 x USB2.0
    የ WiFi በይነገጽ መደበኛ፡ IEEE802.11b/g/n/ac/axድግግሞሽ፡ 2.4~2.4835GHz(11b/g/n/ax)፣ 5.15~5.825GHz(11a/ac/ax)ውጫዊ አንቴናዎች፡ 4T4R(ባለሁለት ባንድ)አንቴና ጌይን፡ 5dBi Gain ባለሁለት ባንድ አንቴና20/40ሚ ባንድዊድዝ (2.4ጂ)፣ 20/40/80/160ሚ ባንድዊድዝ(5ጂ)የምልክት ፍጥነት፡ 2.4GHz እስከ 600Mbps፣ 5.0GHz እስከ 2400Mbpsገመድ አልባ፡ WEP/WPA-PSK/WPA2-PSK፣WPA/WPA2ማስተካከያ፡ QPSK/BPSK/16QAM/64QAM/256QAMየተቀባይ ትብነት፡-11g: -77dBm@54Mbps11n: HT20: -74dBm HT40: -72dBm11ac/ax፡ HT20፡ -71dBm HT40፡ -66dBmHT80: -63dBm
    የኃይል በይነገጽ DC2.1
    ገቢ ኤሌክትሪክ 12VDC/1.5A የኃይል አስማሚ
    መጠን እና ክብደት የንጥል ልኬት፡183ሚሜ(ኤል) x 135ሚሜ(ወ) x 36ሚሜ (ኤች)የተጣራ ክብደት: ወደ 320 ግ
    የአካባቢ ዝርዝሮች የአሠራር ሙቀት: 0oሲ ~ 40oሲ (32oረ~104oF)የማከማቻ ሙቀት: -20oሲ ~70oሲ (-40oረ~158oF)የሚሰራ እርጥበት፡ ከ10% እስከ 90%(የማይጨማደድ)
     የሶፍትዌር መግለጫ
    አስተዳደር የመዳረሻ መቆጣጠሪያየአካባቢ አስተዳደርየርቀት አስተዳደር
    የ PON ተግባር ራስ-ግኝት/አገናኝ ማወቂያ/የርቀት ማሻሻያ ሶፍትዌር Øራስ-ማክ/ኤስኤን/LOID+የይለፍ ቃል ማረጋገጥተለዋዋጭ የመተላለፊያ ይዘት ምደባ
    ንብርብር 3 ተግባር IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ØNAT ØየDHCP ደንበኛ/አገልጋይ ØየPPPOE ደንበኛ/በØ በኩል ማለፍየማይንቀሳቀስ እና ተለዋዋጭ ማዘዋወር
    ንብርብር 2 ተግባር የማክ አድራሻ መማር Øየማክ አድራሻ የመማር መለያ ገደብ Øየብሮድካስት ማዕበል አፈና ØVLAN ግልጽ / መለያ / መተርጎም / ግንድወደብ ማሰር
    መልቲካስት IGMP V2 ØIGMP VLAN ØIGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪ
    ቪኦአይፒ

    የ SIP/H.248 ፕሮቶኮልን ይደግፉ

    ገመድ አልባ 2.4ጂ፡ 4 SSID Ø5ጂ፡ 4 SSID Ø4 x 4 MIMO ØSSID ስርጭት/ደብቅ ምረጥየሰርጥ አውቶማቲክን ይምረጡ
    ደህንነት ØDOS፣ SPI ፋየርዎልየአይፒ አድራሻ ማጣሪያየማክ አድራሻ ማጣሪያየጎራ ማጣሪያ አይፒ እና ማክ አድራሻ ማሰሪያ
    የጥቅል ይዘቶች
    የጥቅል ይዘቶች 1 x XPON ONT፣ 1 x ፈጣን የመጫኛ መመሪያ፣ 1 x የኃይል አስማሚ፣1 x የኤተርኔት ገመድ
    መልእክትህን እዚህ ጻፍ እና ላኩልን።