• የምርት_ባነር_01

ምርቶች

1GE+1POTS+WIFI4 በ ላይ/ONT LM211W4

ቁልፍ ባህሪያት:

● ባለሁለት ሁነታ (GPON/EPON)

● ራውተር ሁነታ (ስታቲክ IP/DHCP/PPPoE) እና ድልድይ ሁነታ

● የሚሞት ጋዝ ተግባር(የኃይል ማጥፋት ማንቂያ)

● ፍጥነት እስከ 300Mbps 802.11b/g/n WiFi

● በርካታ የአስተዳደር ዘዴዎች፡ Telnet፣Web፣SNMP፣OAM

● ጠንካራ የፋየርዎል ባህሪያት፡ የአይ ፒ አድራሻ ማጣሪያ/MAC አድራሻ ማጣሪያ/የጎራ ማጣሪያ


የምርት ባህሪያት

ፓራሜትሮች

የምርት መለያዎች

የምርት ባህሪያት

LM211W4 ባለሁለት ሞድ ONU/ONT የብሮድባንድ መዳረሻ ኔትወርክን መስፈርቶች ለማሟላት ከተነደፉት EPON/GPON የኦፕቲካል ኔትወርክ አሃዶች አንዱ ነው።የ GPON እና EPON ሁለት ሁነታዎችን ይደግፋል, በፍጥነት እና በብቃት በ GPON እና EPON ስርዓት መካከል መለየት ይችላል.በ EPON/GPON አውታረመረብ ላይ በመመስረት የውሂብ አገልግሎቱን ለማቅረብ በFTTH/FTTO ውስጥ ተፈጻሚ ይሆናል።LM211W4 የገመድ አልባ ተግባርን ከ802.11a/b/g/n ቴክኒካዊ ደረጃዎች ጋር ማቀናጀት ይችላል።የጠንካራ የመግቢያ ኃይል እና ሰፊ ሽፋን ባህሪያት አሉት.ለተጠቃሚዎች የበለጠ ቀልጣፋ የውሂብ ማስተላለፊያ ደህንነትን ሊያቀርብ ይችላል።እና ወጪ ቆጣቢ የቪኦአይፒ አገልግሎቶችን ከ1 FXS ወደብ ጋር ያቀርባል።


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • የሃርድዌር ዝርዝር መግለጫ
    ኤን.ኤን.አይ GPON/EPON
    UNI 1 x GE (LAN) + 1 x FXS + WiFi4
    PON በይነገጽ መደበኛ ITU-T G.984(GPON)IEEE802.ah(EPON)
    የጨረር ፋይበር አያያዥ SC/UPC ወይም SC/APC
    የሚሰራ የሞገድ ርዝመት(nm) TX1310፣ RX1490
    የኃይል ማስተላለፊያ (ዲቢኤም) 0 ~ +4
    ስሜታዊነት (ዲቢኤም) መቀበል ≤ -27(EPON)፣ ≤ -28(GPON)
    የበይነመረብ በይነገጽ 1 x 10/100/1000M ራስ-ድርድርሙሉ/ግማሽ ባለ ሁለትዮሽ ሁነታ ራስ-ኤምዲአይ/ኤምዲአይ-ኤክስRJ45 አያያዥ
    POTS በይነገጽ 1 x RJ11ITU-T G.729/G.722/G.711a/G.711
    የ WiFi በይነገጽ መደበኛ፡ IEEE802.11b/g/nድግግሞሽ፡ 2.4 ~2.4835GHz(11b/g/n)ውጫዊ አንቴናዎች: 2T2Rአንቴና ጌይን፡ 2 x 5dBiየምልክት መጠን፡ 2.4GHz እስከ 300Mbps

    ገመድ አልባ፡ WEP/WPA-PSK/WPA2-PSK፣WPA/WPA2

    ማስተካከያ፡ QPSK/BPSK/16QAM/64QAM

    የተቀባይ ትብነት፡-

    11g: -77dBm@54Mbps

    11n: HT20: -74dBm HT40: -72dBm

    የኃይል በይነገጽ DC2.1
    ገቢ ኤሌክትሪክ 12VDC/1A የኃይል አስማሚ
    መጠን እና ክብደት የንጥል ልኬት፡128ሚሜ(ኤል) x 88ሚሜ(ወ) x 34ሚሜ (ኤች)የተጣራ ክብደት: ወደ 157 ግ
    የአካባቢ ዝርዝሮች የአሠራር ሙቀት: 0oሲ ~ 40oሲ (32oረ~104oF)የማከማቻ ሙቀት: -40oሲ ~70oሲ (-40oረ~158oF)የሚሰራ እርጥበት፡ ከ10% እስከ 90%(የማይጨማደድ)
     የሶፍትዌር መግለጫ
    አስተዳደር የመዳረሻ ቁጥጥር, የአካባቢ አስተዳደር, የርቀት አስተዳደር
    የ PON ተግባር ራስ-ግኝት/አገናኝ ማወቂያ/የርቀት ማሻሻያ ሶፍትዌር Øራስ-ማክ/ኤስኤን/LOID+የይለፍ ቃል ማረጋገጥተለዋዋጭ የመተላለፊያ ይዘት ምደባ
    የ WAN ዓይነት IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ØNAT ØየDHCP ደንበኛ/አገልጋይ ØየPPPOE ደንበኛ/በØ በኩል ማለፍየማይንቀሳቀስ እና ተለዋዋጭ ማዘዋወር
    ንብርብር 2 ተግባር የማክ አድራሻ መማር Øየማክ አድራሻ የመማር መለያ ገደብ Øየብሮድካስት ማዕበል አፈና ØVLAN ግልጽ / መለያ / መተርጎም / ግንድ
    መልቲካስት IGMPv2 ØIGMP VLAN ØIGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪ
    ቪኦአይፒ

    የ SIP ፕሮቶኮልን ይደግፉ

    ገመድ አልባ 2.4ጂ፡ 4 SSID Ø2 x 2 MIMO ØSSID ስርጭት/ደብቅ ምረጥ
    ደህንነት ØDOS፣ SPI ፋየርዎልየአይፒ አድራሻ ማጣሪያየማክ አድራሻ ማጣሪያየጎራ ማጣሪያ አይፒ እና ማክ አድራሻ ማሰሪያ
    የጥቅል ይዘቶች
    የጥቅል ይዘቶች 1 x XPON ONT፣ 1 x ፈጣን የመጫኛ መመሪያ፣ 1 x የኃይል አስማሚ
    መልእክትህን እዚህ ጻፍ እና ላኩልን።