• የምርት_ባነር_01

ምርቶች

4GE+CATV+2USB+WIFI5 ONU/ONT LM240TUW5

ቁልፍ ባህሪያት:

● ባለሁለት ሁነታ (GPON/EPON)

● ራውተር ሁነታ (ስታቲክ IP/DHCP/PPPoE) እና ድልድይ ሁነታ

● ከሶስተኛ ወገን OLT ጋር ተኳሃኝ

● ፍጥነት እስከ 1200Mbps 802.11b/g/n/ac WiFi

● CATV አስተዳደር

● የሚሞት ጋዝ ተግባር(የኃይል ማጥፋት ማንቂያ)

● ጠንካራ የፋየርዎል ባህሪያት፡ የአይ ፒ አድራሻ ማጣሪያ/MAC አድራሻ ማጣሪያ/የጎራ ማጣሪያ


የምርት ባህሪያት

ፓራሜትሮች

የምርት መለያዎች

የምርት ባህሪያት

LM240TUW5 ባለሁለት ሞድ ONU/ONT በ FTTH/FTTO ውስጥ ያመልክቱ፣ በEPON/GPON አውታረመረብ ላይ የተመሰረተ የውሂብ አገልግሎት ለመስጠት።LM240TUW5 የገመድ አልባ ተግባርን ከ802.11 a/b/g/n/ac ቴክኒካል ደረጃዎች ጋር ማቀናጀት ይችላል፣ 2.4GHz እና 5GHz ሽቦ አልባ ሲግናልንም ይደግፋል።የጠንካራ የመግቢያ ኃይል እና ሰፊ ሽፋን ባህሪያት አሉት.ለተጠቃሚዎች የበለጠ ቀልጣፋ የውሂብ ማስተላለፊያ ደህንነትን ሊያቀርብ ይችላል።እና ወጪ ቆጣቢ የቲቪ አገልግሎቶችን በ1 CATV Port ይሰጣል።

እስከ 1200Mbps በሚደርስ ፍጥነት፣ 4-Port XPON ONT ለተጠቃሚዎች ያልተለመደ ለስላሳ የኢንተርኔት ሰርፊንግ፣ የኢንተርኔት ስልክ ጥሪ እና የመስመር ላይ ጨዋታዎችን ሊያቀርብ ይችላል።በተጨማሪም፣ ውጫዊ የኦምኒ አቅጣጫዊ አንቴና በመጠቀም፣ LM240TUW5 የገመድ አልባውን ክልል እና ትብነት በእጅጉ ሊጨምር ይችላል፣ ይህም በቤትዎ ወይም በቢሮዎ በጣም ርቆ የሚገኘውን የገመድ አልባ ምልክቶችን እንዲቀበሉ ያስችልዎታል።እንዲሁም ከቴሌቪዥኑ ጋር መገናኘት እና ህይወትዎን ማበልጸግ ይችላሉ።


  • ቀዳሚ፡
  • ቀጣይ፡-

  • የሃርድዌር ዝርዝር መግለጫ
    ኤን.ኤን.አይ GPON/EPON
    UNI 4 x GE + 1 POTS(አማራጭ) + 1 x CATV + 2 x ዩኤስቢ + ዋይፋይ5
    PON በይነገጽ መደበኛ GPON: ITU-T G.984EPON: IEE802.3ah
    የጨረር ፋይበር አያያዥ SC/APC
    የሚሰራ የሞገድ ርዝመት(nm) TX1310፣ RX1490
    የኃይል ማስተላለፊያ (ዲቢኤም) 0 ~ +4
    ስሜታዊነት (ዲቢኤም) መቀበል ≤ -27(EPON)፣ ≤ -28(GPON)
    የበይነመረብ በይነገጽ 10/100/1000ሜ(2/4 LAN)ራስ-ድርድር, ግማሽ duplex / ሙሉ duplex
    POTS በይነገጽ (አማራጭ) 1 x RJ11ITU-T G.729/G.722/G.711a/G.711
    የዩኤስቢ በይነገጽ 1 x ዩኤስቢ 3.0 በይነገጽ
    የ WiFi በይነገጽ መደበኛ፡ IEEE802.11b/g/n/acድግግሞሽ፡ 2.4~2.4835GHz(11b/g/n) 5.15 ~ 5.825GHz(11a/ac)ውጫዊ አንቴናዎች፡ 2T2R(ባለሁለት ባንድ)አንቴና፡ 5ዲቢ ጌይን ባለሁለት ባንድ አንቴናየምልክት ፍጥነት፡ 2.4GHz እስከ 300Mbps 5.0GHz እስከ 900Mbps

    ገመድ አልባ፡ WEP/WPA-PSK/WPA2-PSK፣ WPA/WPA2

    ማስተካከያ፡ QPSK/BPSK/16QAM/64QAM/256QAM

    የተቀባይ ትብነት፡-

    11n: HT20: -74dBm HT40: -72dBm

    11ac: HT20: -71dBm HT40: -66dBm

    HT80: -63dBm

    የኃይል በይነገጽ DC2.1
    ገቢ ኤሌክትሪክ 12VDC/1.5A የኃይል አስማሚ
    መጠን እና ክብደት የንጥል ልኬት፡180ሚሜ(ኤል) x 150ሚሜ(ወ) x 42ሚሜ (ኤች)የተጣራ ክብደት: ወደ 310 ግ
    የአካባቢ ዝርዝሮች የአሠራር ሙቀት: 0oሲ ~ 40oሲ (32oረ~104oF)የማከማቻ ሙቀት: -40oሲ ~70oሲ (-40oረ~158oF)የሚሰራ እርጥበት፡ ከ10% እስከ 90%(የማይጨማደድ)
     የሶፍትዌር መግለጫ
    አስተዳደር የመዳረሻ መቆጣጠሪያየአካባቢ አስተዳደርየርቀት አስተዳደር
    የ PON ተግባር ራስ-ግኝት/አገናኝ ማወቂያ/የርቀት ማሻሻያ ሶፍትዌር Øራስ-ማክ/ኤስኤን/LOID+የይለፍ ቃል ማረጋገጥተለዋዋጭ የመተላለፊያ ይዘት ምደባ
    ንብርብር 3 ተግባር IPv4/IPv6 ባለሁለት ቁልል ØNAT ØየDHCP ደንበኛ/አገልጋይ ØየPPPOE ደንበኛ/በØ በኩል ማለፍየማይንቀሳቀስ እና ተለዋዋጭ ማዘዋወር
    የ WAN ዓይነት የማክ አድራሻ መማር Øየማክ አድራሻ የመማር መለያ ገደብ Øየብሮድካስት ማዕበል አፈና ØVLAN ግልጽ / መለያ / መተርጎም / ግንድወደብ ማሰር
    መልቲካስት IGMPv2 ØIGMP VLAN ØIGMP ግልጽነት/ማሸለብ/ተኪ
    ቪኦአይፒ

    የ SIP ፕሮቶኮልን ይደግፉ

    ገመድ አልባ 2.4ጂ፡ 4 SSID Ø5ጂ፡ 4 SSID Ø4 x 4 MIMO ØSSID ስርጭት/ደብቅ ምረጥየሰርጥ አውቶማቲክን ይምረጡ
    ደህንነት DOS፣ SPI ፋየርዎልየአይፒ አድራሻ ማጣሪያየማክ አድራሻ ማጣሪያየጎራ ማጣሪያ አይፒ እና ማክ አድራሻ ማሰሪያ
     CATV ዝርዝር
    የጨረር ማገናኛ SC/APC
    RF የጨረር ኃይል 0 ~ -18 ዲቢኤም
    የጨረር መቀበያ የሞገድ ርዝመት 1550+/- 10 nm
    የ RF ድግግሞሽ ክልል 47 ~ 1000 ሜኸ
    የ RF ውፅዓት ደረጃ ≥ (75+/-1.5)dBuV
    AGC ክልል -12 ~ 0 ዲቢኤም
    MER ≥34dB(-9dBm የጨረር ግቤት)
    የውጤት ነጸብራቅ መጥፋት > 14 ዲቢ
      የጥቅል ይዘቶች
    የጥቅል ይዘቶች 1 x XPON ONT፣ 1 x ፈጣን የመጫኛ መመሪያ፣ 1 x የኃይል አስማሚ፣ 1 x የኤተርኔት ገመድ
    መልእክትህን እዚህ ጻፍ እና ላኩልን።

    የምርት ምድቦች